#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง สิรินทรา บุรกรณ์
1.นาง สมร ทองใบ
2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
94.50
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง สิรินทรา บุธกรณ์
2.เด็กหญิง กัญจนพร สาระ
3.เด็กหญิง สิรภัทร กันเทพา
4.เด็กชาย อภิเดช บุรกรณ์
5.เด็กชาย ทวีชากร บุสภาค
6.เด็กหญิง มนัสนันท์ แก้วคำปอด
1.นางสาว กุลิสรา สาคำภีร์
2.นางสาว โชติรส กะริโส
3.นาย อภินันท์ มังตะการ
3 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
84.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง ปัญญาพร โคอินทร์
2.เด็กชาย นราธิป กันเทพา
1.นาง สมร ทองใบ
2.นาย พงศ์ธร ทองใบ
4 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
86.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง นภัสสร สันชัย
2.เด็กชาย กวินทรา ศรีภา
1.นาย อภินันท์ มังตะการ
2.นางสาว โชติรส กะริโส
5 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
85.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง ชญานี บุรกรณ์
1.นางสาว กุลิสรา สาคำภีร์
6 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
92.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง ชญาณี บุรกรณ์
1.นางสาว กุลิสรา สาคำภีร์
7 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
84.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กชาย จันทร์ มณีวงค์
1.นางสาว กุลิสรา สาคำภีร์
8 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง สิรภัทร กันเทพา
2.เด็กหญิง นิภาวรรณ สาวิรัมย์
1.นางสาว กุลิสรา สาคำภีร์
2.นาย อภินันท์ มังตะการ
9 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง ลลนา กิ่นมณี
1.นางสาว กุลิสรา สาคำภีร์
10 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
80.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโนนคูณ
1.เด็กหญิง ลลนา กิ่นมณี
1.นางสาว กุลิสรา สาคำภีร์

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนระนาม ณ ศูนย์การแข่งขันกลุ่มโรงเรียนบึงระนาม
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 69

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม